Stundatafla vorönn 2024 |
||||||||
Birt með fyrirvara um breytingar vegna brottfalls, stundaskrár þjálfara úr framhaldsskólum og annarrar hagræðingar. |
||||||||
Hópur | Þjálfarar | Mánudagur | Þriðjudagur | Miðvikudagur | Fimmtudagur | Föstudagur | Laugardagur | |
F |
Meistarafl. | Mihaela, Jan | 17:00-19:30 | 17:00-20:00 | 17:00-19:30 | 17:00-20:00 | 16:30-19:00 | 12:15-15:15 |
1 | Mihaela, Jan | 17:00-19:30 | 17:00-19:30 | 17:00-19:30 | 17:00-19:30 | 16:30-19:00 | ||
2 | Mihaela, Jan | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 |
15:30-17:00 | 14:30-16:30 | ||
3 |
Mihaela, Jan |
14:00-15:30 | 14:00-15:30 | 14:00-15:30 | 14:00-15:30 | |||
4 |
Agla,María, Kristín |
14:30-16:00 | 14:30 16:00 | 14:30-16:00 | ||||
5 |
Agla,Sigrún, Heiða |
15:45-17:15 | 14:30-16:00 | |||||
I
|
1 | Máney,Sonja | 17:30-20:00 | 18:30 - 21:00 | 19:00 - 21:00 | 17:00-19:30 | ** | |
2 | Máney,Sonja | 17:30-20:00 | 17:30-20:00 | 17:30-20:00 | 17:00-19:30 | |||
3 |
Anna, Máney,Sonja |
17:30- 20:00 | 15:00 - 17:30 | 15:30 - 17:30 | 15:30-18:00 | |||
4 |
(Sonja),Rebekka Kristjana,Birta |
16:15-18:15 | 15:30- 17:30 | 16:15-18:15 | 12:00-14:00 | |||
5 |
Kristbjörg, |
16:30-18:30 | 15:00-16:30 | 12:00-13:30 | ||||
M1 | Kristín, Anna, Guðbjörg, Birta | 15:00-16:30 | 14:30-16:00 | 15:00-16:30 | ||||
|
1 (2016) |
Sigrún, Emelía |
16:00-17:30 | 15:30 - 17:00 | ||||
2a kvk árg.2017 |
Mattý Kara/Emelía |
15:00-16:00 | 15:00-16:00 | |||||
2b kvk árg.2017 |
Mattý Kara/Emelía |
16:00-17:00 | 16:00-17:00 | |||||
3 KK árg.2017 |
Ármann Tumi |
16:00 - 17:00 | 16:00-17:00 | |||||
K |
Meistarafl. |
Jan |
16:30 -20:00 | 16:30-20:00 | 16:30-20:00 | 16:30-20:00 | 16:00-19:00 | 12:30-14:30 |
1 | Jan | 15:30 - 19:30 | 15:30 - 19:30 | 15:30 - 19:30 | 15:30 - 19:30 | 15:30 - 19:30 | ||
2 | Jan | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | ||
3 | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | 15:30-17:30 | |||||
P |
1 |
Magnús |
19:30-21:00 | 19:30-21.00 |
|
|||
2 árg.2009-2012 |
Magnús, Vébjörn,Hreiðar, Jökull |
18:00-19:30 | 18:00-19:30 | |||||
3 árg.2013-2016 |
Magnús,Vébjörn, Hannes,Jökull, Elísabet,Hreiðar |
17:00-18:00 | 17:00-18:00 | |||||
S* |
1 | árg. 2021 | 09:00-09:45 | |||||
2 | árg. 2020 | 09:30-10:15 | ||||||
3 | árg.2019 | 10:00-10:45 | ||||||
4 | árg. 2018 | 11:00-12:00 |
*Æfingar Krílahópa hefjast 13.janúar Yfirþjálfari Ármann Ketilsson.
** I1 sunnudagsæfingar annan hvern sunnudag.
Æfingar I3, I4, I5, F3, F4,F5, K3 og allra A1 og A3- hópa byrja 8. janúar. Vorönn lýkur 31.maí. Æfingar A2 a og b byrja föstudaginn 12. janúar.
Meistarflokkar F1, F2, I2, I3, K1, K2 æfa til 21. júní.
Kóða fyrir hvern hóp í Sportabler er að finna hér: Sportabler